Riseem ST2403RF Non-Programmable 868MHz Boiler Digital Heating Wireless RF Thermostat
Nhiệt kế kỹ thuật số
348 quan điểm
Liên hệ ngay bây giờ
Riseem ST2403RF Non-Programmable 868MHz Boiler Digital Heating Wireless RF Thermostat Model:ST2403RF -- Product Description: Thermostat, also known as temperature control switch, temperature protector... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn.
Liên hệ ngay bây giờ
Tìm hiểu thêm
Video liên quan
Cài đặt tùy chỉnh Riseem Thoải mái cá nhân hóa Phòng điện tử Bộ điều nhiệt đơn giản Kích thước vật lý 3.78" R x 3.93" C x 0.98" S
Nhiệt kế không thể lập trình
Bộ điều nhiệt phòng sưởi không lập trình ±1C Độ chính xác cho thương mại và dân dụng 00:49
Bộ điều nhiệt phòng sưởi không lập trình ±1C Độ chính xác cho thương mại và dân dụng
Nhiệt kế kỹ thuật số
Nhiệt nhiệt phòng kỹ thuật số màu trắng không có thể lập trình để kiểm soát hiệu quả nhiệt độ 01:38
Nhiệt nhiệt phòng kỹ thuật số màu trắng không có thể lập trình để kiểm soát hiệu quả nhiệt độ
Bộ điều nhiệt sưởi ấm phòng tiết kiệm năng lượng, độ chính xác ±1°C, giảm chi phí năng lượng 01:17
Bộ điều nhiệt sưởi ấm phòng tiết kiệm năng lượng, độ chính xác ±1°C, giảm chi phí năng lượng
Màn hình nút cảm ứng Bộ điều nhiệt HVAC / Bộ điều nhiệt bơm nhiệt kỹ thuật số với pin 2*AAA 00:29
Màn hình nút cảm ứng Bộ điều nhiệt HVAC / Bộ điều nhiệt bơm nhiệt kỹ thuật số với pin 2*AAA
Điều hòa nhiệt độ HVAC
Màn hình LCD kỹ thuật số Bộ điều nhiệt lập trình 7 ngày Hệ thống sưởi và làm mát 00:39
Màn hình LCD kỹ thuật số Bộ điều nhiệt lập trình 7 ngày Hệ thống sưởi và làm mát
Bộ điều chỉnh nhiệt độ có thể lập trình trong 7 ngày
Độ chính xác ±1C Bộ điều nhiệt có dây lập trình bằng pin để điều khiển nhiệt độ thông minh 00:29
Độ chính xác ±1C Bộ điều nhiệt có dây lập trình bằng pin để điều khiển nhiệt độ thông minh
Điều hòa nhiệt độ có dây
Thermostat phòng điện tử có thể lập trình dễ sử dụng cho tiết kiệm năng lượng theo kiểu HEAT / Cool
Điều hòa nhiệt độ không dây
24VAC Phòng OEM Smart Thermostat Digital Hotel Để sưởi ấm trung tâm 00:46
24VAC Phòng OEM Smart Thermostat Digital Hotel Để sưởi ấm trung tâm
Nhiệt kế không thể lập trình
Phòng đơn Bộ điều nhiệt không lập trình được Máy phát / Bộ thu ST3RF 00:30
Phòng đơn Bộ điều nhiệt không lập trình được Máy phát / Bộ thu ST3RF
Điều hòa nhiệt độ không dây
Riseem 230V Hằng tuần có thể lập trình ABS có dây Digital Boiler Thermostat cho hệ thống HVAC 00:46
Riseem 230V Hằng tuần có thể lập trình ABS có dây Digital Boiler Thermostat cho hệ thống HVAC
Điều hòa nhiệt độ có dây
Bộ điều nhiệt nồi hơi đốt gas không lập trình có dây với cảm biến NTC 230V 00:46
Bộ điều nhiệt nồi hơi đốt gas không lập trình có dây với cảm biến NTC 230V
Riseem đa giai đoạn 24V điều hòa không khí có thể lập trình Thermostat cho nhà 2 nhiệt 2 mát 00:46
Riseem đa giai đoạn 24V điều hòa không khí có thể lập trình Thermostat cho nhà 2 nhiệt 2 mát